ราคา 23000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 305.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75409.84 บาท/ตารางเมตร
โครงการ windsor tower | วินเซอร์ ทาวเวอร์

cherry
0818675455
2015-08-31 16:24:08.0
เลขที่ประกาศ: 173938
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Windsor Tower บนถนนสุขุมวิท 20 ที่ตั้งโครงการ : ถนนสุขุมวิท ซอย 20 แขวงคลองเตย เขตคลองเตย กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อโศก 700 เมตร ประเภทโครงการ : คอนโดมิเนี่ยม สูง 32 ชั้น 1 อาคาร ประเภทห้อง : 2 – 5 Bedrooms พื้นที่ใช้สอย : 96 – 610 ตร.ม. จำนวนห้อง : 50 ยูนิต ขนาด 305 ตรม แบบ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ในราคาขาย 23ล้าน สนใจขอรับรายละเอียดเพิ่ม 02-2606200 www.sincere.co.th Condo for Sale "Windsor Tower Sukhumvit 20" A Large size of 3 bedrooms in Sukhumvit area. Good location. Easy access to BTS station and MRT station. Restaurants, shops, convenient stores nearby. This unit needs a renovation for the whole unit. So you can design your own style. Good for investment! Size 305sq.m 3 bedrooms 4 bathrooms Price for sale 23M Call 02-2606200 www.sincere.co.th
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย20
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
32 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
50 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
windsor tower | วินเซอร์ ทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 32

จำนวนห้อง: 50

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขาย คอนโด วินเซอร์ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 20 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อโศก

เลขที่: 242105
2018-07-17 14:49:49.0